Fara Tafiya da Mu!

Jami'ar California, Santa Cruz, ta jagoranci a tsaka-tsakin bidi'a da adalci na zamantakewa, neman mafita da ba da murya ga kalubale na zamaninmu. Kyawawan harabar mu tana zaune tsakanin teku da bishiyoyi, kuma tana ba da ƙwarin gwiwa da goyon bayan al'umma na masu son canji. Mu al'umma ne inda ƙwaƙƙwaran ilimi da gwaji ke ba da kasada na rayuwa… da tsawon rayuwa na dama!

Abubuwan buƙatun shiga

Me yasa UCSC?

Cibiyar UC mafi kusa da Silicon Valley, UC Santa Cruz yana ba ku ilimi mai ban sha'awa tare da samun dama ga mafi kyawun farfesa da ƙwararru a yankin. A cikin azuzuwan ku da kulake, za ku kuma yi alaƙa da ɗalibai waɗanda su ne shugabannin masana'antu da ƙira na gaba a California da Amurka. A cikin yanayi na taimakon al'umma wanda mu ya inganta tsarin kwalejin zama, Banana Slugs suna canza duniya ta hanyoyi masu ban sha'awa.

Binciken UCSC

Yankin Santa Cruz

Santa Cruz yana ɗaya daga cikin wuraren da ake nema a cikin Amurka, saboda yanayin dumi, yanayin Rum da wuri mai dacewa kusa da Silicon Valley da San Francisco Bay Area. Hau keken dutse zuwa azuzuwan ku (ko da a watan Disamba ko Janairu), sannan ku tafi hawan igiyar ruwa a karshen mako. Tattauna kwayoyin halitta da rana, sannan da yamma ku tafi siyayya tare da abokanku. Duk yana cikin Santa Cruz!

Surfer dauke da jirgi da hawan keke akan West Cliff

malamai

A matsayin jami'ar bincike mai daraja sosai kuma memba na babbar ƙungiyar Jami'o'in Amurka, UC Santa Cruz zai ba ku dama ga manyan furofesoshi, ɗalibai, shirye-shirye, wurare, da kayan aiki. Za ku koya daga malaman da suke shugabanni a fannonin su, tare da sauran ɗaliban da suka sami nasara waɗanda ke da sha'awar karatunsu.

Ma'aikacin bazara

Farashin & Damar Karatu

Kuna buƙatar biya karatun da ba na zama ba baya ga kudin ilimi da rajista. Mazauni don dalilai na kuɗi an ƙaddara bisa ga takaddun da kuka ba mu a cikin Bayanin zama na doka. Don taimakawa tare da kuɗin koyarwa, UC Santa Cruz yana bayarwa da Digiri na biyu na Dean's Scholarships da kyaututtuka, wanda ke tsakanin $12,000 zuwa $54,000, ya raba sama da shekaru hudu don ɗaliban farko. Don canja wurin ɗalibai, lambobin yabo sun bambanta daga $ 6,000 zuwa $ 27,000 sama da shekaru biyu. Waɗannan lambobin yabo an yi niyya ne don kashe kuɗin koyarwa ba mazauni ba kuma za a dakatar da su idan kun zama mazaunin California.

Jadawalin Ɗaliban Ƙasashen Duniya

Menene zaku iya tsammanin a matsayin mai nema na kasa da kasa zuwa UC Santa Cruz? Bari mu taimake ku shirya da shirya! Jadawalin mu ya ƙunshi muhimman ranaku da ƙayyadaddun lokaci don ku da dangin ku ku tuna da su, da bayanai kan shirye-shiryen fara lokacin rani, daidaitawa, da ƙari. Barka da zuwa UC Santa Cruz!

Internation dalibi mahaɗa

Ƙarin bayani

Muhimmiyar Sako game da Agents

UC Santa Cruz baya haɗin gwiwa tare da wakilai don wakiltar Jami'ar ko gudanar da kowane ɓangare na tsarin aikace-aikacen shigar da karatun digiri. Haɗin kai na wakilai ko ƙungiyoyi masu zaman kansu don manufar ɗaukar ko shigar da ɗaliban ƙasashen duniya ba UC Santa Cruz ta amince da su ba. Wakilan da ɗalibai za su iya riƙe don taimakawa tare da aiwatar da aikace-aikacen ba a gane su a matsayin wakilan Jami'ar kuma ba su da yarjejeniyar kwangila ko haɗin gwiwa don wakiltar UC Santa Cruz.

Ana sa ran duk masu nema su kammala nasu kayan aikin. Amfani da sabis na wakili bai dace da Bayanin UC akan Mutunci ba -- tsammanin da aka bayyana a matsayin wani ɓangare na neman izinin shiga Jami'ar. Domin cikakken Bayanin, je zuwa namu Bayanin Amincin Aikace-aikacen.

 

Next Matakai

alamar fensir
Aiwatar zuwa UC Santa Cruz Yanzu!
Visit
Ziyarci Mu!
ikon mutum
Tuntuɓi Wakilin Shiga