Komawar Ku Kan Zuba Jari
Ilimin ku na UC Santa Cruz muhimmin saka hannun jari ne don makomar ku. Kai da iyalinka za ku saka hannun jari a cikin ilimi, ƙwarewa, da haɗin gwiwa waɗanda za su buɗe muku dama, da kuma ci gaban ku.
Dama ga Banana Slugs shiga ma'aikata bayan kammala karatun sun kasance daga Silicon Valley. kasuwanci zuwa Fim na Hollywood, kuma daga tsarin al'umma zuwa aiwatar da manufofin gwamnati. Saka hannun jari a nan gaba, kuma haɗa zuwa hanyar sadarwa na tsofaffin ɗalibai sama da 125,000, dama da haɓakar Silicon Valley da San Francisco Bay Area, da manyan ɗalibanmu da wuraren bincike. Ilimin UCSC zai biya ku riba har tsawon rayuwar ku!
Aiki da Humanities
Yin aiki da Humanities shiri ne na shirye-shiryen aiki wanda ƙungiyar ta ɗauki nauyin Sashen Humanities kuma an tsara shi don taimaka muku haɗa ƙwarewa da ilimin da kuke samu a cikin azuzuwan ku zuwa damar yin aiki da ke jiran ku bayan kammala karatun. Shirin yana tallafawa wani bangare ta hanyar tallafin dala miliyan 1 daga Gidauniyar Mellon. Yawancin horon horo da damar bincike suna samuwa a matsayin wani ɓangare na wannan sabon shirin!

Sashen Arts Damarar Sana'a
Bincika ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwarar ) da kuma damar aiki waɗanda ke ba da su Sashen Fasaha! Daga horon horo tare da Disney, zuwa ayyuka da bincike kan harabar harabar da kuma a cikin yankin, muna da hanyoyi da yawa don taimakawa tsalle-fara aikinku a cikin fasaha.

Kwalejin Kimiyya da Bincike
Muna ba da adadin binciken kimiyya da horarwa a UC Santa Cruz, a harabar, a wuraren ajiyarmu, a yawancin cibiyoyin bincike na harabar (ciki har da sanannen Long Marine Lab), kuma ta hanyar haɗin gwiwa tare da sauran cibiyoyin bincike da masana'antu. .

Damar Binciken Injiniya
Haɗa tare da ɗayan ɗakunan bincike daban-daban da ayyukan da aka bayar Jack Baskin School of Engineering! UC Santa Cruz gida ne ga wasu cibiyoyin bincike masu ƙima a duniya, a cikin yankuna daban-daban kamar kafofin watsa labarai na lissafi, software mai buɗewa, AI, da genomics.

Dama a cikin Ilimin zamantakewa
Mu Social Sciences malamai da ma'aikata suna sha'awar ayyukan su - zo kama sha'awar su! Kuna iya samun walƙiya a cikin ilimin aikin gona, adalci na tattalin arziki da aiki, IT don adalcin zamantakewa, karatun Latine, ko ƙari. Gano dalilin da yasa mutane ke kiran mu "masu canza canji!"

Yi Shiri Don Nasara!
Yi aiki da wuri tare da ofishin Nasara na Sana'a don nemo ƙwararrun ƙwararru, ayyukan harabar jami'a, da kewayon ayyuka da shirye-shiryen shirye-shiryen makarantar digiri. Halarci wasu manyan bajekolin ayyukan mu a harabar, nemo albarkatu irin su Babban Hira da kuma Handshake haka kuma a ci gaba da bayar da taimako na wasiƙa, samun koyawa ɗaya-ɗaya yayin Sa'o'i na Jihohi, da kuma shiga cikin shirye-shiryen shirye-shiryen don kammala karatun digiri, makarantar lauya, ko makarantar likitanci. Hakanan ana samun wasu albarkatu iri-iri, irin su Katin Kayayyakin Sana'a, Albarkatun AI, da Booth ɗin ƙwararrun Hotuna!
